FP1390 1313 CO2 Laser Zane Na'ura
XYZ axis duk sun ɗauki ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa
Machine kayan aiki matakin high daidaici, masana'antu AMINCI
Motar servo ta Jafananci, na'urorin watsa alamar layin farko na duniya
Ƙirar masana'antu, wanda ƙwararrun ƙungiyar suka haɓaka
Haɗu da buƙatun gabaɗayan daidaitaccen farantin farantin, zaɓi na zaɓi na gani na CCD
FP1390 1313 CO2 Laser Zane Na'ura
1 | Samfura | FP1390VS/1313VS | |||||||||
2 | Nau'in Laser | Co2 Gilashin Ciki Mai Rufe Laser | |||||||||
3 | Ƙarfin Laser | 100W/130W/150W/180W/300W | |||||||||
4 | Max. aiki iyaka a lokaci guda | 1250*900mm / 1250*1250mm | |||||||||
5 | Max. gudun gudu | 40000mm/min | |||||||||
6 | Max. gudun aiki | 15000mm/min | |||||||||
7 | Daidaitaccen Matsayin Injin | ± 0.05mm | |||||||||
8 | Maimaitu daidaito | ± 0.05mm | |||||||||
9 | Yanke kauri abu | Acrylic 300W: 40mm/180W: 30mm | |||||||||
10 | Tsarin watsawa | Jagora dunƙule watsa | |||||||||
11 | Zurfin yankan mafi kauri | 20mm (acrylic a matsayin misali) | |||||||||
12 | tushen wutan lantarki | AC220V± 15% 50Hz/60Hz (zai iya siffanta 110V/60Hz) | |||||||||
13 | Jimlar iko | ≤3000W (300W Laser tushen) | |||||||||
14 | Taimako tsarin software | BMP PLT DST AI DXF DWG | |||||||||
15 | Yanayin aiki | 0 ℃ 45 ℃ | |||||||||
16 | Yanayin aiki zafi | 5% ~ 95% | |||||||||
17 | Zane-zanen teburi | Tura-ja da dandali mai aiki da zumar zuma ko ruwan wukake zabi biyu (dandali na ɗagawa) | |||||||||
18 | Harshen software | Sauƙaƙan Sinanci, Sinanci na gargajiya, Turanci | |||||||||
19 | Aikace-aikace | Yanke, sassaƙa, naushi, huɗa, da sauransu. | |||||||||
20 | Abubuwan da ake buƙata | Acrylic, dutse, ulu, zane, takarda, itace, bamboo, filastik, gilashin, fim, yumbu da sauran kayan da ba na ƙarfe ba. | |||||||||
21 | Girman inji | 2100x1650x1200mm / 2100x1950x1200mm |
Tushen dandamali yana goyan bayan CNCgantry milling tsari
Daidaitaccen mita yin dataro na inji kayan aikin
Motar servo gear mai darajar masana'antu don tabbatar da saurin sarrafawa
Matsayin CCD da kuma yankan makamashin motsi
Dandalin yankan ruwa
Ropean Industrial Standard Electrical Cabinet